Jump to content

Manual:Categories/ha

From mediawiki.org
This page is a translated version of the page Manual:Categories and the translation is 45% complete.
Outdated translations are marked like this.

Categories a cikin MediaWiki ana amfani da su don haɗa shafuka iri ɗaya, da ƙungiyoyin ƙungiyoyi iri ɗaya, tare don samar da matsayi ɗaya ko fiye kamar itace.

Database

MediaWiki tana adana bayanan rukuni a cikin tebur category da categorylinks .

API

API ɗin da yawa suna ba da dama ga bayanin rukuni: API:Categories , API:rukunin bayanai , API:Allcategories , API:Categorymembers

User interface

Akwai adadin kari na rukuni ; ɗaya daga cikin shahararrun, CategoryTree , yana ba da ra'ayi mai ƙarfi na tsarin rukunin wiki a matsayin itace.

See also