Taimako: Tsarin al'umma
Manufar aikin
Ƙungiyoyin Ci gaban suna aiki akan Kanfigareshan Al'umma don taimakawa al'ummomi su keɓancewa da daidaita fasali, don dacewa da bukatunsu.
Kuna iya shiga shafin daidaitawa ta ziyartar Special:CommunityConfiguration
gida, inda akwai.
una iya raba tambayoyinku da ra'ayoyinku game da wannan aikin a kan dandalin tattaunawar aikin, a kowane harshe.
Aiki
A halin yanzu, ana samun daidaitawar al'umma a wikis masu zuwa: $1.
Lura: a halin yanzu, fasalolin ƙungiyar haɓaka na iya daidaita al'umma akan Special:EditGrowthConfig
.
Sanya fasali
= Wanene zai iya gyara tsarin
Duk wanda ke da haƙƙin gyara masarrafar sadarwa zai iya gyara tsarin tsarin gida. Duk wani mai amfani zai iya karanta ƙa'idar.[1] Muna ba da shawara ga membobin al'umma da su ayyana tsarin aiki bayan tuntuɓar al'ummarsu. Ƙungiyoyin Gidauniyar Wikimedia waɗanda ke ba da fasali za a iya tuntuɓar su don ba da shawara kan daidaitawa.
Yadda tsarin aiki yake aiki =
Shafin Kanfigareshan Al'umma tsari ne. Wannan fom yana gyara ainihin fayilolin daidaitawa. Waɗannan fayilolin sanyi fayilolin JSON ne, an adana su a gida.
Yana yiwuwa a gyara fayilolin JSON kai tsaye, sauye-sauyen za a nuna su a kan fom ɗin Kanfigareshan Al'umma.
Kamar kowane shafi akan wiki, kowane tsari yana da shafin tarihi. Wannan shafin tarihi shine tarihin fayil ɗin JSON.
Samfuran daidaitawa
Ana iya saita fasalulluka masu zuwa. Wasu daga cikinsu ƙila ba za a samu a wiki ɗin ku ba.
Bayanin fasali | Bayanin fasali | Kulawa da | samuwa | Fayil ɗin JSON |
---|---|---|---|---|
Help panel | Customize Help panel settings to align with your community's requirements and define resources within it to assist and guide new editors. | Ƙungiyar girma | All Wikipedias | MediaWiki:GrowthExperimentsHelpPanel.json
|
Mentorship | Customize mentorship settings and eligibility, while adjusting edit minimums and timeframes for mentors and praise-worthy mentees. | Ƙungiyar girma | All Wikipedias | MediaWiki:GrowthExperimentsMentorship.json
|
Newcomer onboarding | Personalize onboarding for new account holders via post-registration help and Leveling up notifications. | Ƙungiyar girma | All Wikipedias | MediaWiki:GrowthExperimentsHomepage.json
|
Suggested edits | Customize the newcomer homepage's Suggested edits feature. | Ƙungiyar girma | All Wikipedias | MediaWiki:GrowthExperimentsSuggestedEdits.json
|
Automoderator | Configure Automoderator settings, so the model can identify and revert potentially bad edits on Wikipedia. | Moderator Tools | Available on wikis which have enabled Extension:AutoModerator . (see tracking task) | MediaWiki:AutoModeratorConfig.json
|
Shirya matsala
Matsar ko share fayil ɗin JSON da aka yi amfani da shi don saita fasalin da aka bayar ba zai toshe ko cire fasalin ba. Za a yi amfani da saitunan tsoho. Idan kun haɗu da matsala tare da fasalin, tuntuɓi ƙungiyar da ke kula da fasalin.
FAQ
- A ina zan iya fassara yanayin Kanfigareshan Al'umma?
- Fassarar mu'amala tana a Translatewiki.net. Za a buƙaci sabon asusu da shiga cikin wannan wiki.
- Na fassara gaba dayan yanayin Kanfigareshan Al'umma amma ba a fassara wasu jimlolin. Me yasa?
- An raba fassarori zuwa biyu: Ƙa'idar Kanfigareshan Al'umma kanta da tsawaitawa da aka bayar don daidaitawa. Wannan yana nufin fassara jumloli daban-daban guda biyu.
Notes
- ↑ Editors with all the following rights can edit the community configuration:
editsitejson
editinterface
Lura: Lokacin da ka shirya wannan shafin, kun yarda don sakin gudummawar ku a ƙarƙashin CC0. Duba Shafukan Taimakon Jama'a na Jama'a don ƙarin bayani. |